03 lý do đầy kiêu hãnh du lịch một mình ngày lễ 11-11 cho hội độc thân

Cập nhật: Ngày 13 tháng 10, 2020         Bởi: Admin         Chuyên mục Du lịch Sóc Trăng, Côn Đảo          0 bình luận

Hãy là "đại gia" của bản thân mình, sẵn sàng tự thưởng cho mình những món quà yêu thích, những chuyến đi du lịch. Và đặc biệt hơn, trong ngày lễ độc thân 11/11 sắp đến này, còn chần chừ gì mà không xách vali, balo lên và đi du lịch một mình khám phá đến một vùng đất mới. Bài viết dưới đây sẽ mang đến cho bạn 03 lí do đầy kiêu hãnh du lịch ngày lễ độc thân chỉ có hội ế mới làm được nhé.

nhà hàng khách sạn

1. Tận hưởng tự do của sự độc thân
Không tìm được người bạn đồng hành, không có nghĩa là bạn sẽ bỏ lỡ những cuộc hành trình thú vị. Độc thân đang là xu thế nên hãy đi du lịch một mình ngay khi còn có thể, còn gì tuyệt vời hơn khi xách Balo lên và cùng bạn bè, gia đình đi du lịch, khám phá cùng nhau mà không phải vướng bận rào cản về chuyện con cái, vợ chồng. Bạn tự do, độc lập về công việc, tài chính và độc lập về sự tự do thời gian của chính bản thân mình. Và đó là sự tận hưởng tuyệt vời nhất trước khi bước vào một mối quan hệ.

2. Độc thân vui tính và yêu đời hơn
Độc thân là khoảng thời gian để các chị em tận hưởng thời gian của mình chăm sóc cho cơ thể của mình bằng các dịch vụ Spa, massage,... hay chăm sóc tâm hồn đơn điệu của mình bằng cách "thưởng thức" một buổi Yoga vào một buổi chiều hoàng hôn trên một bờ biển mộng mơ, bên cạnh là một tách trà chiều để ngộ ra rằng "Cuộc sống độc thân thú vị và tâm hồn yêu đời hơn".

3. Du lịch một mình để khám phá, kết nối những mối quan hệ mới
Khi đi du lịch, bạn có thể khám phá, đặt chân lên những vùng đất mới, phiêu lưu, trải nghiệm cho bản thân và đúc kết được những điều thú vị sau các chuyến đi, học hỏi thêm được nhiều kinh nghiệm hữu ích cho bản thân.

Du lịch một mình là một trong những điều kiện tốt để kết nối một nửa trái tim để tìm một nửa còn lại bằng các hoạt động giao lưu, kết nối, vui chơi tập thể và những đêm gala âm nhạc bùng nổ.

Du lịch một mình còn là phương pháp "thần kỳ" để giúp các chị em phụ nữ độc thân "thoát ế" thần kì đấy nhé.

Trên đây là những lý do mà bạn nên du lịch một mình vào ngày hội độc thân mà không cần phải sợ cô đơn.

bình luận 0 Lượt xem 12081

Bài viết liên quan

Những mẹo nhỏ khi đi du lịch không phải ai cũng biết

Cập nhật: 18/03/2024

Trước những chuyến đi bạn cần lên kế hoạch và chuẩn bị rất nhiều thứ để có được một hành trình trọn vẹn.

Xem chi tiết »

6 bí quyết giữ nhà tắm luôn sạch thơm như khách sạn 5 sao

Cập nhật: 15/03/2024

Vệ sinh nhà tắm như thế nào để căn phòng luôn được sáng bóng, thơm tho là điều mà nhiều gia đình quan tâm.

Xem chi tiết »

3 bước dọn gối phồng căng như trong khách sạn

Cập nhật: 15/03/2024

Để những chiếc gối phồng căng đẹp đẽ, bạn cần một số mẹo nhỏ mà nhân viên khách sạn thường áp dụng.

Xem chi tiết »

Không nên treo thẻ yêu cầu dọn phòng

Cập nhật: 14/03/2024

Thay vì treo thẻ, khách nên gọi điện cho lễ tân để thông báo nhu cầu dọn phòng khi mình đi ra ngoài.

Xem chi tiết »
Xem thêm bài viết

CÔNG TY TNHH MTV KIỆT PHÙNG

NHÀ HÀNG - KHÁCH SẠN - KARAOKE - CAFE QUÊ TÔI

Địa chỉ: 278 Phú Lợi, Phường 2, TP. Sóc Trăng, Sóc Trăng
Điện thoại: 02996.278.278 - 02993.815.815
Hotline: 02996.296.296

Email: khachsanquetoi@gmail.com 
Website: www.quetoi.com.vn

Tổng lượt truy cập: 82973
Đang truy cập: 1
Copyright © 2019 by Que Toi Hotel Co.,LTD. All rights reserved